என்னருகே நீயிருந்தால்…!!! அத்தியாயம்# 11

காலை வணக்கம் தோழமைகளே…

உடல் நிலை சரியில்லாத காரணத்தால் பதிவுகள் கொடுக்க முடியவில்லை. மன்னிக்கவும். இதோ, என்னருகே நீயிருந்தால்…!!! அத்தியாயம்# 11 பதிவேற்றம் செய்துவிட்டோம். படித்து மகிழுங்கள். பொங்கல் வேலைகள் வரிசைகட்டி நிற்கின்றன. ஆதலால் அடுத்த பதிவு சனிக்கிழமை வரும். நன்றிகள் பல.

அன்புடன்,
அம்மு யோகா.

வாழ்க வளமுடன்.

https://drive.google.com/file/d/1qwoRYDvJJwtwDPc2BhJ4pq9n1TdUJKGZ/view?usp=sharing

2 Comments

 1. sridevigiridharan says:

  அம்முயோகாம்மா இந்த மைண்ட் வாய்ஸ் யாரோடது என் மனசை அப்படியே சொல்றீங்களே எப்படி இந்த சக்தி மயங்குறானோ இல்லையோ சுமி மயங்குறா இப்படி சைட் அடிக்கிறா அது சரி அவ புருஷன அவ சைட் அடிக்கிறா பேசுறதெல்லாம் பேசுறது அப்புறம் அவ பேசுறது செய்றதெல்லாம் ரசிக்கிறது இந்த சக்திய எந்த லிஸ்டில் சேர்க்க இப்ப கூட அந்த லூசுக்கு அவன் அந்த சரிதாவை லவ் பண்ணலைன்னு தெரியலையே அவளுக்கு நம்பிக்கை துரோகம் பண்ணிட்டோம்னு தானே யோசிக்கிறான்

  Liked by 1 person

  1. ammuyoga says:

   நன்றி பா. மைண்ட் வாய்ஸ் யோகாவோடது பா. அதை சொல்லுங்க! அநியாயத்துக்கு சைட் அடிக்கிறா! சாருக்கு அதுக்குள்ள உண்மை புரிஞ்சுட்டா நமக்கு சுவாரஸ்யம் குறைஞ்சு போயிடுமே… இன்னும் கொஞ்ச நாளைக்கு மக்காவே இருக்கட்டும்.

   Like

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s